BƠM ĐỊNH LƯỢNG PROMINENT CNPB1000PVT209A010
Mã sản phẩm: CNPB1000PVT209A010
Còn hàng Đức
  • Mã: CNPB1000PVT209A010
  • Thương hiệu: ProMinent
  • Xuất xứ: ĐỨC
  • Lưu lượng: 0,74 l/h
  • Áp xuất max: 10bar
  • Công suất: 11,1w
Description
  • Mã: CNPB1000PVT209A010
  • Thương hiệu: ProMinent
  • Xuất xứ: ĐỨC
  • Lưu lượng: 0,74 l/h
  • Áp xuất max: 10bar
  • Công suất: 11,1w
Chi tiết sản phẩm
Bơm Định Lượng ProMinent CNPB1000PVT209A010 là dòng bơm định lượng màng điện từ, tác động vào màng kết hợp với 2 van bi 1 chiều để hút và đẩy chất lỏng cần bơm. vật liệu PVDF, màng PTFE bơm được acid mạnh như H2SO4 98%. Sản xuất tại nhà máy ProMinent – CHINA. ProMinent có rất nhiều dòng bơm định lượng hóa chất, áp lực từ 0.5 – 3000 bar, lưu lượng đến 25000 l/h.
Thông số kỹ thuật Bơm Định Lượng ProMinent CNPB1000PVT209A010
Model: CNPB1000PVT209A010
Thông tin sản phẩm giá thành & hỗ trợ kỹ thuật quý khách hàng vui lòng liên hệ:
CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP NHẤT TÂM PHÁT
VP Hà Nội: Số 18B Ngõ 29/16 Phố Trạm, Long Biên, Hà Nội
Hotline Zalo: Mr Hạnh 0934.64.65.68 , Email: ntp.kd1@gmail.com
Liên hệ Zalo: Mr Hiểu  0934.686.486 ,  Email: ntp.kd2@gmail.com
VP TPHCM: Tòa A Khu Chung cư Bàu Cát 2, Đường Hồng Lạc, Q10, TPHCM
ĐT: Zalo: 0978.492.169, Email: saverti.vn@gmail.com
THÔNG SỐ KỸ THUẬT MODEL SẢN PHẨM BƠM ĐỊNH LƯỢNG PROMINENT ĐỨC
Model Điện áp
(V)
Áp xuất (bar) Lưu Lượng (lit/h) Cổng Kết Nối
G-DN
Công Suất
(W)
Đầu Bơm Xuất Xứ Giá Chưa
(VAT)
CNPB1000PVT209A010 220 10 0,74 6×4 mm 11,1 PVT ĐỨC 6.950.000